Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
- Trang chủ
- SMART INTERCOM
- Màn hình điều khiển HNF-I4102
Màn hình điều khiển HNF-I4102
Màn hình điều khiển (Wall Pad) HNF-I4102 là một thiết bị điều khiển trung tâm hiện đại, sản phẩm đã đạt được giải thưởng Good Design Korea và Good Design Award, khẳng định đẳng cấp về thiết kế và tiện ích. Thiết bị cho phép người dùng dễ dàng kết nối và quản lý hệ thống an ninh với nhiều chức năng ưu việt.
Với khả năng gọi và nhận cuộc gọi video từ chuông cửa, điện thoại sảnh, điện thoại bảo vệ, màn hình giúp gia chủ giao tiếp và kiểm soát khách đến một cách thuận tiện. Chế độ bảo mật (Home/Away) cùng tính năng giám sát và ghi lại hình ảnh khách tại cửa mang lại sự an tâm tuyệt đối. Ngoài ra, người dùng có thể xem lại hình ảnh đã ghi, đảm bảo không bỏ sót bất kỳ sự kiện nào.

HNF-I4102 còn hỗ trợ trả lời cuộc gọi video ngay trên điện thoại thông minh, mở cửa từ xa (cửa chính, cửa sảnh), cũng như điều khiển các thiết bị kết nối khác trong hệ thống Smart Home. Thiết bị chạy trên nền tảng Android OS, hỗ trợ ứng dụng di động, tính năng Mirror Screen, mang đến trải nghiệm thông minh, linh hoạt và tiện nghi cho ngôi nhà hiện đại.
Đặc biệt, HNF-I4102 còn có tính năng gọi thang máy, xem CCTV, xem vị trí đỗ xe, xem thông báo từ Ban quản lý... mang đến trải nghiệm thông minh, linh hoạt và tiện nghi cho người dùng.
Thông số kỹ thuật
| Chất liệu | Glass, ABS, Aluminum |
| LCD | 10.1 inch TFT-LCD Color, Full Touch Screen |
| Video input | 1Vp-p / 75Ω, Composite Video |
| Nguồn hoạt động | AC100 ~ 240V, 50 / 60Hz |
| Lắp đặt | Loại lắp âm tường |
| Góc quan sát | Up , Down : 60° / Left, Right : 70° |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 40°C |
| Độ ẩm | Dưới 90% |
| Kích thước | 265.8(W) X 178.6(H) X 13(D)mm |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |