Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
- Trang chủ
- SMART INTERCOM
- Chuông cửa video HDF-R2000
Chuông cửa video HDF-R2000
HDF-R2000 là mẫu chuông cửa video cao cấp với thiết kế bề mặt vân sướt tinh tế, mang đến vẻ sang trọng và hiện đại cho không gian sống. Thiết bị được trang bị góc camera có thể điều chỉnh, giúp ghi hình rõ nét từ nhiều hướng khác nhau. Hệ thống đèn LED cường độ cao hỗ trợ quan sát tốt cả trong điều kiện thiếu sáng, đảm bảo hình ảnh luôn sắc nét. Đặc biệt, HDF-R2000 còn có tùy chọn cảm biến PIR tích hợp, cho phép ghi hình tự động khi có khách đến, tăng cường an ninh tối đa.
Bên cạnh đó, tính năng đàm thoại hai chiều với micro và loa tích hợp giúp người dùng dễ dàng trò chuyện trực tiếp với khách, đồng thời hỗ trợ kết nối với smartphone và hệ sinh thái nhà thông minh Hyundai HT để điều khiển từ xa.
Ngoài ra, chuông cửa video còn cho phép lưu trữ và ghi hình, quản lý lịch sử khách đến, kết hợp cùng tính năng mở khóa cửa thông minh ngay trên màn hình, mang đến sự tiện nghi vượt trội.
Với thiết kế sang trọng, công nghệ hiện đại và tính ứng dụng cao, chuông cửa video Hyundai HT là lựa chọn lý tưởng cho nhà riêng, căn hộ, biệt thự hay các công trình cao cấp.
Thông số kỹ thuật
| Chất liệu | ABS, Acryl |
| LED | High Bright LED x 3EA |
| Video out | 1Vp-p / 75Ω, Composite Video |
| Nguồn hoạt động | DC12V (Supplied by Main Unit) |
| Lắp đặt | Loại lắp âm tường |
| Góc quan sát | 92° |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~ 40°C |
| Độ ẩm | Dưới 90% |
| Kích thước | 93(W) x 150(H) x 13(D)mm |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |