Đăng nhập tài khoản
Nhập email và mật khẩu của bạn:
Khách hàng mới? Tạo tài khoản
Quên mật khẩu?
Khôi phục mật khẩu
Nhập email của bạn:
Bạn đã nhớ mật khẩu?
- Trang chủ
- IoT SMART HOME
- Bộ điều khiển trung tâm HCS-W1002
Bộ điều khiển trung tâm HCS-W1002
Bộ điều khiển trung tâm (Smart Host) – “trái tim” của hệ thống nhà thông minh, cho phép kết nối, quản lý và điều khiển tất cả thiết bị trong một hệ thống duy nhất.
Smart Host đóng vai trò như đầu mối điều phối toàn bộ hệ thống nhà thông minh. Thiết bị tiếp nhận và truyền tín hiệu đến các thiết bị khác, yêu cầu chúng thực hiện nhiệm vụ theo đúng kịch bản đã cài đặt. Sau khi thiết bị hoàn tất lệnh, trạng thái sẽ được đồng bộ về máy chủ để đảm bảo hệ thống luôn hoạt động chính xác và ổn định.
Người dùng có thể dễ dàng điều khiển từ xa bằng điện thoại thông minh, cài đặt hẹn giờ tắt/mở thiết bị, hoặc thiết lập các kịch bản tự động để tối ưu trải nghiệm sống – từ bật đèn khi về nhà, mở điều hòa trước khi ngủ đến kích hoạt chế độ an ninh khi vắng mặt.
Với Smart Host, mọi thao tác quản lý trở nên tập trung, trực quan và thuận tiện, biến ngôi nhà thành một không gian thông minh, an toàn và hiện đại.

- Kết nối nhiều thiết bị Zigbee – dễ dàng mở rộng, điều khiển đèn, cảm biến, ổ cắm và nhiều thiết bị thông minh khác trong nhà.
- Điều khiển thiết bị gia dụng qua hồng ngoại – bật/tắt TV, máy lạnh, quạt… ngay trên điện thoại mà không cần remote rời.
- Kết nối loa thông minh Google Home – điều khiển giọng nói nhanh chóng, tiện lợi, biến ngôi nhà trở nên hiện đại hơn.
- Tương thích camera IP qua Wi-Fi – theo dõi hình ảnh trực tiếp từ xa, nâng cao mức độ an toàn cho gia đình.
- Kết nối liền mạch với màn hình điều khiển Hyundai HT – cho trải nghiệm quản lý tập trung, trực quan và ổn định.
Thông số kỹ thuật
| Model | HCS-W1002 |
| Nguồn hoạt động | DC Adaptor (DC 5V / 1A) |
| Công suất tiêu thụ | Max 2.5W |
| Kết nối | Wi-Fi 2.4GHz WLAN(802.11b/g/n), Zigbee, IR |
| Lắp đặt | Gắn trần hoặc đặt trên bàn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 40°C |
| Độ ẩm | Dưới 80% |
| Kích thước | 109.15(Ø) X 33.86(T)mm |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Phụ kiện kèm theo | 01 Adapter, 01 cáp kết nối, hướng dẫn sử dụng, ốc vít lắp đặt. |